Harry Potter and The Cursed Child

Harry Potter and The Cursed Child

#HarryPotterandTheCursedChild    #JKRolling New Released Book

Discount Offer by Amazon and Flipkart for the fans of @Harry-Potter.

J.K. Rolling recently released the 8th part of Harry Potter books series. And here is special discount offers to buy the book Harry Potter and Cursed Child.

Hurry up…. Limited stock…

हॅरी पॉटर ह्या सर्वांच्या चाहत्या अन लाडक्या superhero ची कथा सर्व जगाने डोक्यावर घेतली होती. त्याचे आजवर सात पुस्तक अन चित्रपट येऊन गेले. कथेच्या लेखिका जे. के. रोल्लिंग्स यांनी ह्याच पुस्तकाचा आठवा भाग प्रकाशित केला अन त्यावर चाहते अक्षरशः तुटून पडल्याचे चित्र आहे. हे पुस्तकही रेकॉर्ड ब्रेक विक्री करणार यात वाद नाही. ह्या पुस्तकाच्या प्रती बाजारात येताच संपल्याच पाहायला मिळत आहेत. अनेकांना तीव्र इच्छा असूनही हे पुस्तक मिळत नाही. पण latenightedition.in आपल्यासाठी मदतीला धावून आलेलं आहे. आपल्या प्रेक्षकांसाठी आपण amazon आणि flipkart कडून काही प्रती राखून ठेवल्या आहेत. special discount offers सहित ह्या प्रती आपण लवकरात लवकर मिळवाव्या… मर्यादित काळाची ऑफर आहे… आपल्या वेबसाइट च्या माध्यमातून जांनार्‍यांसाठीच ही सुविधा उपलब्ध आहे… चाहत्यांनी संधीचा लाभ घ्यावा…

वेबसाइट वर येऊन amazon किंवा flipkart च्या बॅनर वर क्लिक करा जे आपल्याला त्या-त्या sites वर घेऊन जाईल आणि खरेदी करा…

© 2016, ||-अभिषेकी-||. All rights reserved.

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz
error: Content is protected !!