आपल्याला जर आपल्या रचना, संकल्पना, मत येथे मांडायचं असेल किंवा कुठलीही जाहिरात ह्या संकेतस्थळावर करायची असेल तर latenightedition.in@gmail.com यावर संपर्क करावा!

स्टार भारत

स्टार भारत

{{ जाहिरात }}

Entertainment… Entertainment… and  Entertainment… 

स्टारभारतच्या प्रेक्षकांना मिळणार करमणुकीचा आणखी एक दिवस!

9 डिसेंबर 2017 पासून वाहिनी वरील सर्व मालिका आठवड्याचे सहा दिवस प्रसारित होणार!

Image result for star bharat

सध्या सर्वांचे कामाचे दिवस इतके झाले आहेत कीआपल्या कुटुंबियां समवेत वेळ व्यतीत करण्यासाठी त्यांना फारच कमी वेळ मिळतो. भारतात टीव्हीवर मालिका पाहण्याचा वेळ हासार्‍्या कुटुंबियांना एकत्र आणणारा वेळ धरला जातो. त्यामुळे प्रत्येकाला कौटुंबिक वेळ घालविण्यास अधिक काळ मिळावा, यासाठी ‘स्टारभारत’ने आपल्या प्रेक्षकांसाठी करमणुकीचा आणखी एक दिवस दिला आहे. आता 9 डिसेंबर 2017 पासून या वाहिनीवरील सर्व मालिका आठवड्याचे सहा दिवस- सोमवार ते शनिवार- प्रसारित होतील. त्यामुळे प्रेक्षकांना काळभैरवरहस्य, जीजीमाँ, क्याहालमिस्टरपांचाळ?, निम्कीमुखिया, सामदामदंडभेद  तसेच आयुष्यमानभव यासारख्या मालिका आता शनिवारीही पाहाता येतील.

स्टारभारतच्या प्रवक्त्याने सांगितले, “आमच्या कौटुंबिक करमणूक प्रधान मालिकांना प्रेक्षकांकडून उत्तम प्रतिसाद मिळाला आहे. अगदी अल्पावधीत आमच्या मालिका आणि त्यांतील व्यक्तिरेखा या चर्चेच्या गोष्टी बनल्या आहेत. प्रेक्षकांबरोबरचे संबंध घट्ट करण्यासाठी आणि त्यांना आपल्या कुटुंबियां समवेत अधिक काळ व्यतीत करता यावा, यासाठी आम्ही सर्व मालिकांचं आतापर्यंत पाच दिवस असलेलं प्रसारण आता शनिवार पर्यंत करण्याचा निर्णय घेतला आहे.”

यंदा 28 ऑगस्ट 2017 पासून सुरू झालेल्या स्टारभारत वाहिनीने समाजाच्या भल्यासाठी काम करणार्‍्या व्यक्तिरेखांचे चित्रण करणार्‍्या मालिका प्रसारित करण्यावर भर दिला आहे.

Follow us on    http://www.startv.com/

Star Bharat – ek aur din of entertainment

© 2017, ||-अभिषेकी-||. All rights reserved.

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz

PROMOTIONS
error: Content is protected !!