HELP PLEASE

HELP PLEASE

{{खुलासा- संबंधित माहिती मला फोन आणि whatsapp द्वारे समजली. माझा थेट ह्या मोहिमेत सहभाग नाहीये}}

PLEASE HELP  || सामाजिक जाणीव ||  मदत  || Helping Hands  ||  मानवतेची साखळी

 

आपण समाजात घडणार्‍या वाईट गोष्टींबद्दल नेहमीच प्रतिक्रिया देत असतो, एकमेकांना दोष देत असतो, पण समाजाला आपलं योगदान देण्याची वेळ आली की आपण मागे हटतो.  पण कधी-कधी आपल्यालाही संधी मिळते HERO बनण्याची… ज्या समाजाने आपल्याला बरचकाही दिलेलं आहे त्या समाजात एक सकारात्मक कार्य करण्याची… कधीतरी कोणीतरी आपल्या मदतीचा हात पुढे येईल म्हणून वाट बघत असतो… अंधाराच्या खाईतुन कोणालातरी सुखरूपपणे बाहेर काढायचं असेल तर एकट्याने काहीच होत नाही, त्यासाठी माणसांनी एकमेकांच्या हातात हात देऊन मानवतेची साखळी बनण्याचं… ती मानवतेची साखळी बनत आहे… त्यात तुम्ही सहभागी होऊ इच्छिता का हा प्रश्न आहे…  

खाली दिलेल्या लिंक्स बघा… एक मुलगी एका आजाराने त्रस्त आहे आणि तिला जगवण्यासाठी, तिच्या कुटुंबाला आर्थिक मदतीची गरज आहे… खालील लिंक्स वर सर्व माहिती मिळेल… सत्यता पडताळून पाहिल्या नंतर माणुसकीच्या नात्याने तुम्ही मदत करू शकता…

{Copied as I got}

BANK NAME :ICICI BANK 
SB A/c No. : 124301000950 
Branch : curry road branch ( Mumbai)
IFS CODE :  ICIC0001243
 
Kindly help us with your transaction id after supporting for that baby
 
After opening this link➡ donate us➡ drop box➡ vidisha kambale➡ amount➡ your details ➡ Donate now➡ payment options (debit, credit card, net banking etc)
 
Thank & Regards
Dipti
DOCUMENTS ATTACHED HERE…

© 2018, ||-अभिषेकी-||. All rights reserved.

Leave a Reply

Be the First to Comment!

Notify of
avatar
wpDiscuz
error: Content is protected !!